Lịch Bóng Đá

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

La Liga

19:00 - 26/05
Getafe
vs
Mallorca
21:15 - 26/05
Celta Vigo
vs
Valencia
21:15 - 26/05
Las Palmas
vs
Alaves

Serie A - League

23:00 - 26/05
Atalanta
vs
Torino
23:00 - 26/05
Napoli
vs
Lecce

Holland Eredivisie - Qual. Finals

23:00 - 26/05
FC Utrecht
vs
Go Ahead Eagles

Thai League 1 (Hilux Revo Thai League)

18:00 - 26/05
Bangkok United FC
vs
Uthai Thani FC
18:00 - 26/05
Buriram United
vs
Khonkaen United
18:00 - 26/05
Chiangrai United
vs
Muang Thong United
18:00 - 26/05
Chonburi Shark FC
vs
Trat FC
18:00 - 26/05
BG Pathum United
vs
BEC Tero Sasana
18:00 - 26/05
Port FC
vs
Nakhon Pathom FC
18:00 - 26/05
Ratchaburi FC
vs
Prachuap Khiri Khan
18:00 - 26/05
Sukhothai
vs
Lamphun Warrior

UEFA European U-17 Football Championship - Bảng - Bảng B

22:00 - 26/05
Austria U17
vs
Denmark U17
22:00 - 26/05
Wales U17
vs
Croatia U17

Giao hữu CLB - May

11:00 - 26/05
Jubilo Iwata
vs
FC Gifu
20:30 - 26/05
Glasgow Rangers (W)
vs
Hearts (W)

Giao hữu quốc tế - May

19:00 - 26/05
England U18
vs
Morocco U18

England Championship - Playoff Final

21:00 - 26/05
Leeds United
vs
Southampton

Spain Primera Division RFEF - Bảng A

Spain Primera Division RFEF - Bảng B

Spanish Ladies Premier League

17:00 - 26/05
Colegio Aleman Valencia (w)
vs
Sevilla FC (w)
21:30 - 26/05
Real Sociedad (W)
vs
Real Madrid (W)
23:30 - 26/05
Real Betis (w)
vs
Madrid CFF (W)

La Liga 2 - League

23:30 - 26/05
Albacete
vs
Mirandes
23:30 - 26/05
SD Amorebieta
vs
RCD Espanyol
23:30 - 26/05
Burgos CF
vs
Tenerife
23:30 - 26/05
Elche
vs
Eldense
23:30 - 26/05
FC Cartagena
vs
SD Huesca
23:30 - 26/05
Racing de Ferrol
vs
Leganes
23:30 - 26/05
Sporting Gijon
vs
Eibar
23:30 - 26/05
Levante
vs
AD Alcorcon
23:30 - 26/05
Racing Santander
vs
Real Zaragoza
23:30 - 26/05
Real Oviedo
vs
Andorra FC
23:30 - 26/05
Real Valladolid
vs
Villarreal B

Italian Serie B - Playoffs Semifinals

Italian Women Division 1 - Relegation Quarterfinals

21:00 - 26/05
Napoli (W)
vs
Ternana W

Italy C1 - Quarterfinal Playoffs

Germany Cup - finals

French Cup - finals

Holland Eerste Divisie - Playoffs 2

J1 League

12:00 - 26/05
Vissel Kobe
vs
Tokyo Verdy
13:00 - 26/05
Cerezo Osaka
vs
Hiroshima Sanfrecce
13:00 - 26/05
FC Tokyo
vs
Gamba Osaka
13:00 - 26/05
Nagoya Grampus
vs
Kyoto Sanga
14:00 - 26/05
Urawa Red Diamonds
vs
Machida Zelvia

Japan Emperor's Cup - Round 1

11:00 - 26/05
Tsukuba University
vs
Meiji University
11:00 - 26/05
Fukushima United FC
vs
Oyama SC
11:00 - 26/05
AC Nagano Parceiro
vs
Saruta Kogyo
11:00 - 26/05
Fukuyama City FC
vs
Okinawa SV
11:00 - 26/05
Gainare Tottori
vs
Baleine Shimonoseki
11:00 - 26/05
Vanraure Hachinohe FC
vs
Briobecca Urayasu
11:00 - 26/05
Kochi United
vs
Beluga Rosso Iwami
11:00 - 26/05
Mitsubishi Motors Mizushima
vs
Kamatamare Sanuki
11:00 - 26/05
Celeste Tokushima
vs
J-Lease FC
11:00 - 26/05
Arterivo Wakayama
vs
Japan Soccer College
11:00 - 26/05
Kataller Toyama
vs
Kansai University
11:00 - 26/05
Grulla Morioka
vs
Hokkaido Tokachi
11:00 - 26/05
Institute of Fitness
vs
Giravanz Kitakyushu
11:00 - 26/05
Fukui United
vs
Omiya Ardija
11:00 - 26/05
Veertien Kuwana
vs
Imabari FC
11:00 - 26/05
Biwako Seikei Sport College
vs
Chukyo University

CAF Champions League - finals

Andorra CUP - finals

23:00 - 26/05
UE Santa Coloma
vs
FC Pas de la Casa

Andorra Super league - Playoffs

Argentine Division 1 - 2nd Stage

Aband. - 26/05
Godoy Cruz Antonio Tomba
vs
San Lorenzo

Argentine Division 2 - League

23:10 - 26/05
Ferrol Carril Oeste
vs
CA San Miguel

Armenia Premier League

20:00 - 26/05
Alashkert
vs
FC Avan Academy

Azerbaijan Premier League

20:00 - 26/05
Turan Tovuz
vs
FK Kapaz Ganca
22:30 - 26/05
Araz Nakhchivan
vs
Qarabag

Belarusian Premier League - League

19:00 - 26/05
Arsenal Dzyarzhynsk
vs
BATE Borisov
21:00 - 26/05
Shakhter Soligorsk
vs
Smorgon FC
23:00 - 26/05
Slavia Mozyr
vs
Dinamo Minsk

Belgian Pro League - Championship Playoffs

23:30 - 26/05
Royal Antwerp
vs
Anderlecht
23:30 - 26/05
Club Brugge
vs
Cercle Brugge
23:30 - 26/05
Saint Gilloise
vs
Racing Genk

Belgian Pro League - Playoffs

Belgian Pro League - Playoffs

18:30 - 26/05
Kortrijk
vs
KVSK Lommel

Bosnia and Herzegovina Premier League

20:00 - 26/05
GOSK Gabela
vs
FK Sloga Doboj
21:00 - 26/05
FK Igman Konjic
vs
HSK Zrinjski Mostar
22:00 - 26/05
Posusje
vs
FK Zvijezda 09
22:00 - 26/05
NK Siroki Brijeg
vs
Sarajevo
22:00 - 26/05
FK Zeljeznicar
vs
Borac Banja Luka

Brazil Serie A

Hoãn - 26/05
Botafogo RJ
vs
Fluminense RJ
Hoãn - 26/05
Flamengo
vs
Gremio (RS)
Hoãn - 26/05
Atletico Clube Goianiense
vs
Corinthians Paulista (SP)
Hoãn - 26/05
Internacional RS
vs
Sao Paulo
Hoãn - 26/05
Bragantino
vs
Atletico Mineiro
Hoãn - 26/05
Juventude
vs
Vitoria BA

Bulgaria Premier League - Relegation

Bulgaria Premier League - Championship Bảng

22:00 - 26/05
Levski Sofia
vs
Ludogorets Razgrad

Canadian Premier League - League

Chile Primera B - League

23:30 - 26/05
Deportes Recoleta
vs
Deportes Temuco
23:30 - 26/05
Santiago Wanderers
vs
CSD Antofagasta

Chile Primera Division

Chinese Champions League

15:30 - 26/05
Guangxi Bushan
vs
Guangdong Red Treasure Football Club
15:30 - 26/05
Guangdong Mingtu
vs
Guizhou Zhucheng Jingji FC

Chinese Football Association Jia League - League

14:00 - 26/05
Heilongjiang Lava Spring
vs
Foshan Nanshi
14:30 - 26/05
Dalian Zhixing
vs
Chongqing Tonglianglong
18:30 - 26/05
Qingdao Red Lions
vs
Suzhou Dongwu

Chinese Super League - League

17:00 - 26/05
Shenzhen Xinpengcheng
vs
Shanghai Shenhua
18:00 - 26/05
Beijing Guoan
vs
Nantong Zhiyun
18:00 - 26/05
Qingdao Manatee
vs
Tianjin Tigers
18:35 - 26/05
Changchun Yatai
vs
Henan Football Club
18:35 - 26/05
Chengdu Rongcheng FC
vs
Qingdao Youth Island
19:00 - 26/05
Shanghai Port
vs
Cangzhou Mighty Lions

Hong Kong Premier League

14:00 - 26/05
Tai Chung FC
vs
Southern District
14:00 - 26/05
North District FC
vs
Eastern A.A Football Team
14:00 - 26/05
Kitchee
vs
LeeMan
14:00 - 26/05
Hong Kong FC
vs
Sham Shui Po
14:00 - 26/05
Hong Kong U23
vs
Wofoo Tai Po

Croatia 1.Division

20:00 - 26/05
Rijeka
vs
Slaven Koprivnica
22:30 - 26/05
Dinamo Zagreb
vs
Rudes

Croatia 2.HNL - League

22:30 - 26/05
NK Solin
vs
Bijelo Brdo

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng A

15:15 - 26/05
Admira Praha
vs
FC Pisek
15:15 - 26/05
Slavia Prague B
vs
Domazlice

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - MSFL

15:15 - 26/05
MFK Karvina B
vs
TJ Start Brno
15:15 - 26/05
Banik Ostrava B
vs
Uhersky Brod
15:15 - 26/05
Slovacko II
vs
Zlin B
15:15 - 26/05
Unicov
vs
Hlucin
22:00 - 26/05
Frydek-Mistek
vs
Hranice KUNZ

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga - Bảng B

15:15 - 26/05
Hradec Kralove B
vs
Arsenal Ceska Lipa
15:15 - 26/05
Mlada Boleslav B
vs
Teplice B
15:15 - 26/05
Pardubice B
vs
Usti nad Labem
22:00 - 26/05
Slovan Liberec II
vs
Sokol Brozany

Czech Republic Gambrinus Liga - Championship Bảng

21:00 - 26/05
Banik Ostrava
vs
Synot Slovacko
21:00 - 26/05
Slavia Praha
vs
Mlada Boleslav
21:00 - 26/05
Sparta Praha
vs
FC Viktoria Plzen

Danish 1st Division - Relegation

19:00 - 26/05
Helsingor
vs
B93 Copenhagen
19:00 - 26/05
Herfolge Boldklub Koge
vs
Naestved

Denmark Superligaen - Championship Bảng

22:00 - 26/05
Brondby IF
vs
Aarhus AGF
22:00 - 26/05
FC Copenhagen
vs
Nordsjaelland
22:00 - 26/05
Midtjylland
vs
Silkeborg

Primera Division de Ecuador - Apertura

Egyptian Premier League

20:00 - 26/05
NBE SC
vs
Ismaily
23:00 - 26/05
Talaea EI-Gaish
vs
Baladiyet El Mahallah
23:00 - 26/05
Future FC
vs
Al Masry

Primera Division de El Salvador - Final

Finland Veikkausliga - League

22:30 - 26/05
KuPs
vs
Ekenas IF Fotboll
22:30 - 26/05
IFK Mariehamn
vs
Gnistan Helsinki

Finland Ykkonen - League

20:00 - 26/05
TPS Turku
vs
JIPPO
22:00 - 26/05
Jaro
vs
JaPS

Greece Cup - finals

Primera Division de Honduras - Final

Iceland Division 1 - League

22:00 - 26/05
UMF Njardvik
vs
IBV Vestmannaeyjar

Iceland Premier Division - League

Indonesia Liga 1 - Championship Final

19:00 - 26/05
Persib Bandung
vs
Madura United

Ireland First Division - League

Ivory Coast Premier Division

22:30 - 26/05
ASI Abengourou
vs
Stade d Abidjan
22:30 - 26/05
Bouake FC
vs
Sporting Gagnoa
22:30 - 26/05
FC Mouna
vs
LYS Sassandra
22:30 - 26/05
San Pedro FC
vs
Racing d'Abidjan

Jordan Premier League

Lithuania - 1.Division - League

21:00 - 26/05
Banga Gargzdai
vs
DFK Dainava Alytus
23:15 - 26/05
Siauliai
vs
FK Zalgiris Vilnius

Luxembourg National Division - League

21:00 - 26/05
Fola Esch
vs
Red Boys Differdange
21:00 - 26/05
Swift Hesperange
vs
UNA Strassen
21:00 - 26/05
Mondercange
vs
UN Kaerjeng 97
21:00 - 26/05
Progres Niedercorn
vs
Jeunesse Esch
21:00 - 26/05
Racing Union Luxemburg
vs
US Mondorf-les-Bains
21:00 - 26/05
CS Petange
vs
FC Schifflange 95
21:00 - 26/05
Victoria Rosport
vs
Marisca Miersch
21:00 - 26/05
FC Wiltz 71
vs
F91 Dudelange

Liga Super Malaysia

19:15 - 26/05
Negeri Sembilan
vs
Selangor

Moldova CUP - finals

Montenegro Prva Crnogorska Liga - League

Nigerian Premier League - League

20:00 - 26/05
Plateau United
vs
Niger Tornadoes FC
22:00 - 26/05
Enugu Rangers International
vs
Bayelsa United
22:00 - 26/05
Katsina United
vs
Shooting Stars SC
22:00 - 26/05
Sunshine Stars FC
vs
Bendel Insurance
22:00 - 26/05
Heartland FC
vs
Gombe United
22:00 - 26/05
Lobi Stars
vs
Akwa United
22:00 - 26/05
Kano Pillars
vs
Doma United
22:00 - 26/05
Kwara United
vs
Remo Stars
22:15 - 26/05
Rivers United
vs
Sporting Lagos FC
22:15 - 26/05
Abia Warriors
vs
Enyimba

Macedonian First Football League - Relegation Playoffs

22:00 - 26/05
FC Vardar Skopje
vs
Detonit Plachkovica

Norway Adeccoligaen - League

19:30 - 26/05
Valerenga
vs
Levanger FK

Norwegian Tippeligaen

22:00 - 26/05
Haugesund
vs
Sandefjord
22:00 - 26/05
Odd Grenland
vs
Lillestrom
22:00 - 26/05
Rosenborg
vs
Kristiansund BK
22:00 - 26/05
Sarpsborg 08
vs
Stromsgodset
22:00 - 26/05
Viking
vs
Ham-Kam

Primera Division de Paraguay - Apertura

Peru Primera Division - Apertura

Poland Liga 1 - League

20:00 - 26/05
Arka Gdynia
vs
GKS Katowice
20:00 - 26/05
Chrobry Glogow
vs
Zaglebie Sosnowiec
20:00 - 26/05
Miedz Legnica
vs
Lechia Gdansk
20:00 - 26/05
Motor Lublin
vs
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00 - 26/05
Odra Opole
vs
Znicz Pruszkow
20:00 - 26/05
Stal Rzeszow
vs
Polonia Warszawa
20:00 - 26/05
GKS Tychy
vs
Gornik Leczna
20:00 - 26/05
Wisla Krakow
vs
LKS Nieciecza
20:00 - 26/05
Wisla Plock
vs
Resovia Rzeszow

Portugal Campeonato Nacional - finals

23:15 - 26/05
FC Porto
vs
Sporting CP

Liga Portugal 2 - Promotion Playoffs

Liga Portugal 2 - Relegation Quarter

17:00 - 26/05
Lusitania FC
vs
Feirense

Russian National Football League - Secondary gold group 2

16:00 - 26/05
FC Ufa
vs
Metallurg Lipetsk
17:00 - 26/05
Sibir-M Novosibirsk
vs
FK Krasnodar 2
18:00 - 26/05
Veles
vs
Chelyabinsk
21:00 - 26/05
FC Murom
vs
Rodina Moskva II
22:00 - 26/05
FK Chayka Pesch
vs
Rotor Volgograd

San Marino cup - finals

Scottish Championship - Promotion Finals

18:00 - 26/05
Ross County
vs
Raith Rovers

Serbia Prva Liga - Relegation Quarter

22:00 - 26/05
FK Dubocica
vs
Metalac Gornji Milanovac
22:00 - 26/05
Mladost Novi Sad
vs
Proleter
22:00 - 26/05
Sevojno Uzice
vs
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00 - 26/05
FK Vrsac
vs
Kolubara

Serbian Superliga - Championship Bảng

Singapore League

17:00 - 26/05
Tanjong Pagar Utd
vs
Hougang United FC

Slovenia 1.Liga - Playoffs

22:00 - 26/05
NK Nafta
vs
Radomlje

K League 1 - League

14:30 - 26/05
Daegu FC
vs
Gangwon FC
17:00 - 26/05
Jeju United
vs
Suwon FC

Sweden Superettan - League

18:00 - 26/05
Skovde AIK
vs
Osters IF
20:00 - 26/05
Gefle IF
vs
Orebro
20:00 - 26/05
IK Oddevold
vs
Ostersunds FK
20:00 - 26/05
Sandvikens IF
vs
Orgryte
21:00 - 26/05
Helsingborg
vs
Landskrona BoIS

Swedish Allsvenskan

19:00 - 26/05
Hammarby
vs
IK Sirius FK
21:30 - 26/05
Vasteras SK FK
vs
Brommapojkarna

Switzerland Super League - Championship Bảng

Switzerland Super League - Playoffs

21:30 - 26/05
Grasshopper
vs
Thun

Professional Tunisian League 1 - Championship Bảng

23:30 - 26/05
U.S.Monastir
vs
Sifakesi

Professional Tunisian League 1 - Relegation

21:30 - 26/05
A.S.Marsa
vs
Olympique de Beja
21:30 - 26/05
US Ben Guerdane
vs
Etoile Metlaoui
21:30 - 26/05
E.Gawafel.S.Gafsa
vs
US Tataouine
21:30 - 26/05
AS Slimane
vs
C.A.Bizertin

Turkey Super Lig

23:00 - 26/05
Adana Demirspor
vs
Istanbul Basaksehir
23:00 - 26/05
Fenerbahce
vs
Istanbulspor
23:00 - 26/05
Hatayspor
vs
Caykur Rizespor
23:00 - 26/05
Kasimpasa
vs
Besiktas JK
23:00 - 26/05
Konyaspor
vs
Galatasaray
23:00 - 26/05
Pendikspor
vs
Gazisehir Gaziantep
23:00 - 26/05
Trabzonspor
vs
Ankaragucu

UAE Pro-League

22:40 - 26/05
Al-Wasl
vs
Shabab Al Ahli

USA Independent League

USA Major League Soccer - League

09:30 - 26/05
Vancouver Whitecaps
vs
Inter Miami CF
09:30 - 26/05
Los Angeles Galaxy
vs
Houston Dynamo
09:30 - 26/05
Portland Timbers
vs
FC Kansas City
09:30 - 26/05
San Jose Earthquakes
vs
Austin FC

USL Championship - League

09:00 - 26/05
Orange County Blues FC
vs
Loudoun United
09:00 - 26/05
Sacramento Republic FC
vs
Birmingham Legion

Uruguay Primera Division - League

22:30 - 26/05
Cerro Montevideo
vs
CA River Plate

Uruguay Segunda

20:00 - 26/05
Torque
vs
IA Sud America

Primera Division de Venezuela - Apertura-A

V.League 1 - League

17:00 - 26/05
Song Lam Nghe An
vs
Becamex Binh Duong
18:00 - 26/05
Khatoco Khanh Hoa
vs
Binh Dinh
18:00 - 26/05
Thanh Hoa
vs
Nam Dinh FC
19:15 - 26/05
Cong An Ha Noi
vs
Viettel FC
19:15 - 26/05
Hai Phong
vs
Hong Linh Ha Tinh

Zambia Super League

20:00 - 26/05
Green Buffaloes
vs
Forest Rangers

 

Lịch – B88agent cập nhật lịch Bóng Đá đầy đủ nhất

Lịch – Chuyên mục có số lượng truy cập nhiều nhất tại B88agent. Tại đây cung cấp cho người hâm mộ thông tin đầy đủ về lịch thi đấu của những trận cầu đang và sắp diễn ra. Một dữ liệu vô cùng quan trọng để bạn không bỏ lỡ những cuộc chạm trán mà mình yêu thích.

Lịch thi đấu
Lịch thi đấu

Lịch – thông tin lịch thi đấu Bóng Đá trực tuyến

Bóng Đá kết nối toàn cầu, là môn thể thao vua trong lòng người hâm mộ. Mỗi một quốc gia, một khu vực hay một châu lục đều có vô số giải đấu lớn nhỏ khác nhau. Bạn làm thế nào để có thể nắm bắt hết lịch thi đấu và không bỏ lỡ những trận cầu yêu thích?

Đến với chuyên mục Lịch của B88agent, tại đây sẽ cung cấp cho bạn đầy đủ lịch thi đấu tổng hợp của tất cả các giải lớn nhỏ từ trong nước đến quốc tế.

Bạn có thể tra theo ngày thi đấu gồm: Hôm nay, ngày mai và lịch cụ thể cho cả 7 ngày trong tuần. Nền tảng tối ưu công cụ tìm kiếm để người dùng có thể dò tìm theo giải đấu hay phân mục trận đấu đang diễn ra, sắp diễn ra.